An Bayyana Makarantu Da Nama
Shin kuna mamakin abin da zai iya kasancewa a cikin burgers da hotdogs? Abin da ke da daɗi kuma watakila ɗan ban mamaki, shine ganin cewa duk waɗannan abinci masu daɗi sun fito ne daga dabbobi da ke da wuraren ziyara na musamman da ake kira mahayan. Mahaifiyar ita ce wurin da ake mayar da dabbobi abinci, ga firij da faranti. Ana aiwatar da matakai da yawa a nan, kuma ana amfani da nau'ikan kayan aiki da injina iri-iri - a takaice waɗannan na'urori ko kayan aikin da muke kira da kayan aikin auta.
Bindiga mai ban mamaki shine na'ura mai mahimmanci da ake amfani da ita a cikin mayankan. Injin zechuang na musamman injinan yanka ga dabbobi masu ban mamaki kafin a yanka su don nama. Wanda ke da nisa don saukaka musu tsari. Wani babban yanki na wuyar warwarewa da muka samu shine abin da nake kira layin kashewa. Tsarin da injina da yawa ke aiki tare don mayar da dabbobi zuwa nama. Wani nau'i ne na slitter na karfe kuma duk tsarin zai iya zama da amfani sosai tare da shi, yana sa duk abin da ke cikin gidan yanka ya yi sauri da sauri.
Kamar yawancin abubuwa na rayuwa, kayan aikin da aka yi amfani da su a cikin mahauta suna ci gaba da ingantawa da haɓakawa. Robots wasu sabbin nau'ikan kayan aikin ne da ake amfani da su a yau. Waɗannan robots suna iya yin ayyuka da yawa kamar yanka nama zuwa nau'i da girma dabam dabam. Duk wannan yana sa yanayin samarwa da sauri da inganci wanda ake buƙata don dorewa a kasuwa
A cikin maharan, wata sabuwar fasaha da aka aiwatar ita ce amfani da na'urori masu auna firikwensin da kyamarori akan layin yanka. Waɗannan kayan aikin suna da fa'ida sosai domin suna iya gano duk wani ɓarna da zai iya faruwa lokacin da dabbobi za su firgita. Ta haka idan na'ura tana buƙatar gyara, ko kuma wani abu ba ya aiki yadda ya kamata, na'urori masu auna firikwensin da kyamarori za su iya sanar da ma'aikatan don su iya gyara shi nan da nan. Wannan injin na zechuang kayan aikin mahauta yana tabbatar da cewa naman yana da lafiyayyan ci da ƙari, yana taimakawa wajen rage sharar gida wanda yake da mahimmanci ga muhallinmu.
Kayan aikin liyafa su ne babban mahimmanci don haɓaka haɓakar samar da nama da dacewa. Wayside: bel mai ɗaukar kaya kayan aiki ne da aka saba amfani dashi. Hanya ce mai kyau don fitar da dabbobi daga wani yanki kuma zuwa wani tare da ƙaramin ƙoƙari. Yin amfani da bel mai ɗaukar nauyi yana ba da damar aiwatar da sauri don ƙarin dabbobi. Wannan yana da mahimmanci saboda muna dafa nama da yawa don ciyar da talakawa.
Har ila yau, akwai kayan aikin da yawa masu dacewa da muhalli waɗanda ke aiki don rage sharar gida don masana'antar sarrafa nama ta kasance mai dorewa. Domin kawai sassan dabbar da ake ci a zahiri, nama da yawa sun lalace a lokutan baya. Amma wannan yanzu ya bar ɓangaren saniya kawai ake amfani da shi, tunda muna iya sarrafa su gaba ɗaya ba tare da wani abu da ba a ɓata. Yana adana kuɗi kuma yana cire ton na sharar gida daga duniya, don haka nasara ga duniyarmu!
Haka kuma wasu maharan suna gabatar da fasahar ceton ruwa Dukanmu muna buƙatar ruwa, ba wai waninmu ba fiye da masana'antar sarrafa nama waɗanda ke ci gaba da neman hanyoyin sake sarrafa su maimakon ɓarnatar da wannan kaya mai mahimmanci. Wannan yana ba su damar amfani da ƙarancin ruwa, amma har yanzu suna amfani da babban aiki tare da mutunta sarrafa nama. Wannan injin na zechuang kayan yankan kaji sannan za a iya amfani da su wajen sake sarrafa ruwa da kuma taimaka wa mahauta da aikinsu na kiyaye wannan albarkatu mai daraja. Gudanar da ruwa mai kyau yana da mahimmanci, kuma waɗannan ayyukan suna tabbatar da cewa muna amfani da shi da amfani don dorewar makomar amfanin gona daidai gwargwado.
Ƙungiya ta sadaukar da kai don haɓaka ƙirar kayan aikin Abattoir, da nufin mafi kyawun kayan aiki masu inganci suna kawo riba ga abokan ciniki. sun ɓullo da mafi yawan ci-gaba kayan fasahar karfe tsarin Tsarin samar da zamani shigarwa high quality garanti abokan ciniki.
Muna da injiniyoyi 20+ da ma'aikatan fasaha 150+. sun himmatu wajen canza injinan nama mai tsayin daka don samar da ingantacciyar inganci, kayan tattalin arziki Kayan aikin Abattoir na iya iyawa yayin da suke da alhakin lafiyar dabbobi.
Injin Zechuang galibi yana samar da kayan yanka shanu, tumaki aladu, kayan sarrafa nama mai zurfi, kayan taimako na kashe kwayoyin cuta, da dai sauransu. Shekaru 25 gwaninta ya sami ci gaba iri daban-daban na yankan kayan yanka. Muna fatan yin injin nama Kayan abinci, mai araha, wanda za'a iya gyara kowane abokin ciniki a duk duniya.
Injin Zechuang yana ba da masana'antar kayan aikin Abattoir, sabis na ƙirar ƙira, da tallafin tallace-tallace bayan-tallace. Muna iya ƙirƙira wuraren yanka don biyan buƙatun gida, da kuma abubuwan da ake buƙata na halal ko kosher na duniya.