Kisan shanu na gab da samar da naman da mutane za su ci. An tace shi tsawon shekaru don a sanya mutum ya zama mai mutuntawa ga shanu kuma ya fi aminci ga daidaikun mutanen da za su ci naman su, a yau za mu yi magana game da yankan shanu da kuma dalilin da ya sa yake da amfani, ta yaya wannan tsari ya samo asali, menene duk zai iya. a yi amfani da naman saniya gwargwadon ingancinta da amfaninta.
Anan ga jerin fa'idodin kashe shanu Don farawa, yana ba da arha tushen furotin mai inganci wanda ke da mahimmanci ga lafiya mai kyau. Wani batu kuma shi ne cewa naman saniya yana da duk abin da ake bukata don gina jiki, musamman saboda yara. Bugu da ƙari, naman saniya zaɓi ne mai kyau a wuri na uku saboda ƙarancin mai da cholesterol. A ƙarshe, masana'antar nama tana ba da ayyukan yi kuma tana taimakawa tattalin arzikinmu. Don haka, kashe shanu yana da mahimmanci don ingantaccen abinci mai lafiya da tattalin arziƙin muhalli.
Na farko, ana sa shanu su sume don tabbatar da ƙarancin damuwa yayin aikin yanka. Waɗannan tabbas sun fi tsofaffi, hanyoyin da ba su da ɗan adam. Fasaloli - Ana amfani da kayan aikin zamani don amintaccen kula da shanu, la'akari da amincinsu da yuwuwar matakan damuwa. Hakanan an mayar da shanu marasa hankali ta hanyar amfani da na'urori masu ban sha'awa na lantarki don tabbatar da cewa ba su jin zafi yayin da ya faru.
Akwai matakan kariya da yawa a wurin don kare shanu da masu cin nama daga wannan haɗarin. Tsarin yana buƙatar dubawa akai-akai don kiyaye amincin kayan aiki. Ana duba naman don tabbatar da cewa ba shi da kyau don amfanin ɗan adam. Bugu da ƙari, dokar ta taƙaita wasu tsire-tsire masu sarrafa abinci don tabbatar da cewa samfuran su koyaushe yana da aminci.
Akwai hanyoyi daban-daban da ake iya dafa naman naman sa. Kuna iya soya shi, gasa ko gasa ɗaya daga cikin girke-girke na naman sa da yawa da ake samu a yau. Szeged paprika abinci ne mai daidaitawa wanda zamu iya gasa ko zaƙi dashi, da ɗanɗano abincinmu.
Injin Zechuang galibi yana samar da kayan yanka shanu, tumaki aladu, kayan sarrafa nama mai zurfi, kayan taimako na kashe kwayoyin cuta, da dai sauransu. Shekaru 25 gwaninta ya sami ci gaba iri daban-daban na yankan kayan yanka. Muna fatan yin injin nama Yanka saniya, mai araha, mai iya gyara kowane abokin ciniki a duk duniya.
Tawagar ta himmatu wajen inganta injuna masu tasowa, a cikin neman tsari mafi inganci na yankan abokan cinikin shanu. Bugu da ƙari, sun ƙirƙira mafi yawan kayan aikin fasaha, tsarin tsarin ƙarfe wanda ke ba abokan ciniki damar sarrafa ingancin shigarwa na zamani.
Injin Zechuang na iya samar da yankan saniya da ƙira, samarwa, shigarwa, ƙaddamarwa, bayan-tallace-tallace, sauran ayyuka. Muna iya tsara wuraren yanka, muna bin ka'idodin yanka na gida bisa ainihin ra'ayin abokan ciniki, gami da buƙatun sarrafa abinci na Halal na ƙasa da ƙasa da buƙatun sarrafa abinci na kosher, da sauransu.
Muna da injiniyoyi 20+ da ma'aikatan fasaha 150+. sun himmatu wajen canza injinan nama masu inganci da samar da ingantattun kayan aiki na tattalin arziki Yanka saniya na iya iyawa yayin da suke da alhakin kula da lafiyar dabbobi.