Ana buƙatar sassa da yawa don yin aiki tare da kayan aikin mahauta don sarrafa nama cikin aminci da inganci. Kowane bangare yana da nasa aiki na musamman a cikin nama - yin tsari. Na farko a bayyane shine suna sarrafa kayan yanka/masu amfani ta hanyar dubban ɗaruruwan na'urori masu rahusa, ɗimbin tsarin reiving da cadaver hadedde-kaset-kaset. Akwai kayan aikin da ke taimakawa dabbobin su sume don kada su ji wahala a lokacin yanka. Layin yanka: Rarraba naman da ake amfani da shi don yankewa da sarrafa sassa daban-daban Hanyar da ta dace ta gaba don cin abincin nama. Shin matakin banza ne a farfajiyar abinci. Bayan an duba, ana kai nama zuwa wurin sarrafa gawa inda aka raba shi zuwa guntu na musamman na yankakken yankakken (steaks da sara) da kuma samfurin ƙasa. Sa'an nan layin marufi yana sanya shi cikin jaka, tire ko akwatuna waɗanda za su sa nama ya zama sabo yayin da muke kai shi kantuna da gidaje.
Sabuwar fasahar ta ba da damar samun cikakkiyar canjin masana'antar nama a cikin shekaru. sarrafa tsofaffin nama yana buƙatar lokaci mai yawa da ƙarfin aiki. Wannan tsari ne a hankali, mai wahala. Godiya ga ci gaban kayan aiki, yanzu ana sarrafa nama cikin sauri kuma don haka ba shi da tsada sosai. Injin na iya ji a yawancin ramukan da mutane ke yi suna ƙirƙirar tsari mai sauƙi. Babban: Hanya mai kyau don kallo ita ce wannan yana nufin za ku iya kashe kuɗi kaɗan don samun ma'aikata kuma ku samar da nama mai yawa a cikin ƙaramin lokaci. Bi da bi, ingantattun kayan aiki na taimakawa wajen rage sharar gida da kuma ƙara yawan ingancin naman mu gaba ɗaya. Wannan yana da fa'ida ga masana'antun da abokan ciniki.
Yana da mahimmanci wurin yanka su kiyaye kayan aikinsu da kyau don kada ayyukan sarrafa nama su katse; don haka, sabunta sabuntawa da haɓakawa suna buƙatar yin tazara na yau da kullun. Rushewar kayan aikin da aka yi amfani da su don yin hakan na iya ragewa wannan tsari da yawa har ma ya haifar da rauni. Ana ba da shawarar kula da kayan aikin ku a yanayin aiki wanda zai rage yiwuwar manyan matsaloli. Kayan aiki da aka kula da su daidai suna tafiya cikin santsi, suna cinye ƙarancin kuzari kuma suna daɗe (wanda ya fi mahimmanci). Samun dubawa da kulawa akai-akai, komai yana tafiya yadda ya kamata wanda ke amfanar ma'aikata da kuma samar da ingantaccen abinci.
Musamman a masana'antar nama amincin abinci yana da mahimmanci don kiyaye lafiyar mutane kuma a bar su su koma gida cikin kwanciyar hankali. Wannan yana ɗaya daga cikin hanyoyi da yawa waɗanda sababbin kayan aiki ke taka rawa wajen kiyaye komai. Yi la'akari da gaskiyar cewa tsauraran ƙa'idodin amincin abinci yakamata su kiyaye masu amfani kuma akwai injunan ci gaba daidai da wannan dalili. Injin suna amfani da fasaha na musamman iri-iri kamar na'urori masu auna firikwensin da tsarin hoto don ganowa da cire duk wani abu mai cutarwa daga naman, walau kayan waje ne ko kwayoyin cuta. Don yin wannan, dole ne a tabbatar da cewa naman ya dace da amfani kafin a tura shi zuwa ketare kuma don haka duk wani mai siye yana so a cikin hadarin kamuwa da rashin lafiya daga fitar da kaya. Makarantun na iya ci gaba da ba wa yankunan da ke kewaye da nama mai kyau ta hanyar kirkiro hanyoyin su ta hanyar fasaha.
Injin gidan yanka yana ba ka damar yin abubuwa da kyau don haka kawo ƙarin kuɗi. Irin su na'urar sarrafa nama ta atomatik, wanda zai iya fahimtar cikakken sarrafa nama da sarrafa kansa kuma yana rage farashin aiki sosai tare da samar mana da ingantaccen abinci mai gina jiki mai inganci. Ƙarin kuɗi, ƙarin riba na kasuwanci! Bugu da ari, ingantattun kayan aiki na iya rage sharar gida da haɓaka ɗanɗanon kayan nama, wanda ke taimakawa adanar mafi gamsar da buƙatu. Idan mahautan sun rungumi sabuwar fasaha, za su iya kiyayewa tare da buƙata yayin da suke jurewa ɗaya daga cikin sigar ƙarshe na sabbin nama akan ɗakunan kwana biyu a cikin shagunan kayan miya.
Muna da injiniyoyi 20+ 150+ ma'aikatan fasaha. Muna da kayan aikin mahauta suna canza babban kofa na masana'antar injinan nama, muna haɓaka kayan aikin tattalin arziki masu dorewa kuma masu amfani waɗanda ke da araha ga abokan ciniki yayin da muke da alhakin dabbobin jindadi.
Kamfanin kera injinan Zechuang na yanka kayan yanka, galibin tumaki, aladun kayan yanka. Muna yin kayan aiki mai zurfi mai tsabta nama ƙari da sauran kayan taimako. kwarewa sama da shekaru 25 da aka samu daga ci gaba iri-iri yankan yankan inji. yi ƙoƙarin yin kayan sarrafa nama don samun sauƙin gyara masu sauƙi abokan cinikinmu a duniya.
Injin Zechuang yana ba da masana'antar kayan aikin mayanka, sabis na ƙirar ƙira, da tallafin tallace-tallace bayan-tallace. Muna iya ƙirƙira wuraren yanka don biyan buƙatun gida, da kuma abubuwan da ake buƙata na halal ko kosher na duniya.
Ƙungiya ta himmatu wajen inganta injunan haɓakawa, a cikin bincike mafi kyawun ingancin kayan aikin mahauta yana amfanar abokan ciniki. Bugu da ƙari, sun ƙirƙira mafi yawan kayan aikin fasaha, tsarin tsarin ƙarfe wanda ke ba abokan ciniki damar sarrafa ingancin shigarwa na zamani.