injiyan yanka

Wuraren yanka su ne inda dabbobi musamman shanu da alade suke zuwa su zama nama ga mutane. Shekaru da suka wuce, an yi wannan aikin da hannu wanda ke da matukar wahala kuma yana ɗaukar lokaci. Dole ne su yi hankali sosai kuma tsarin ya ɗauki lokaci mai tsawo ga kowace dabba. Amma yanzu, muna da injuna na musamman waɗanda ke taimakawa sauƙaƙe wannan tsari cikin sauri fiye da yadda aka saba. Wato duk injinan yanka. Suna iya kammala aikin da sauri fiye da yadda ɗan adam zai iya.

Mummunan Ingantaccen Kayan Aikin Mayankan Masana'antu

Suna amfani da manyan injina wajen sarrafa dabbobi a wuraren yanka, saboda mutane suna son nama sosai. Na'urori da yawa waɗanda ake amfani da su don taimakawa wajen sarrafa nama da kayan nama. Ana iya samun su a gidajen yanar gizo daban-daban saboda yawanci suna da buƙatu masu yawa. Wadannan inji suna kashe dabbobi da sauri, kuma ba tare da haifar da ciwo mai yawa ba. An ƙera su don yin aiki cikin inganci, za su iya cim ma ayyukansu cikin sauri. Duk da haka, wasu suna jayayya cewa waɗannan injunan na iya yin aiki da inganci kuma don haka rashin mutuntaka ga dabbobi. Saboda yadda injinan ke da kyau a aikinsu a yanzu, akwai damuwa a zahiri daga kungiyoyin jin dadin dabbobi cewa ba za a girmama wasu dabbobi kamar yadda ake ba su ba - yayin aiwatar da kisa.

Me yasa zabar injunan mahauta na Zechuang?

Rukunin samfur masu alaƙa

Ba samun abin da kuke nema?
Tuntuɓi masu ba da shawara don ƙarin samfuran samuwa.

Nemi Magana Yanzu