Ku nawa ne a zahiri suka zauna suka yi tunanin yadda ake yanka nama zuwa wani abu in ban da nau'i mai girman cizo lokacin da kuka kama shi daga kantin sayar da ku ko mahauci na gida? Ana amfani da Injin na musamman (na'urar yankan nama) don wannan. Wannan yana da kyau saboda suna sa naman ya kasance mai kyau da mutunci, yana sauƙaƙa dafa abinci. To, menene ainihin farashin waɗannan inji? Da kyau, ta wannan labarin za mu gaya muku farashin injin yankan nama kuma muna taimakawa share shakku akan komai.
Akwai nau'ikan injin yankan nama da yawa tare da babban bambancin farashi. Injin da ke kashe ƴan daloli kaɗan a rana ɗaya, suna iya dubban na gaba. Farashin Injin Yankan Nama Yaya girman injin ɗin yake, ƙarfin ƙarfinsa da ko yana da wani fasali na musamman zai iya tasiri farashin. Saboda haka, yi la'akari da ainihin abubuwan da kuke buƙata yayin tunanin yin amfani da na'ura.
KWS MS-10 NT KTS 2009 Manual Commercial Ice Shaver farashin kusan $400 kuma injin ne matsakaici. Tun da wannan injin ya ƙunshi jiki da injin, matakin yana da girma don haka yana iya yanke nama mai wuya ba tare da wata matsala ba. Tare da ruwa 10 inch, girmansa cikakke don ƙananan yankan nama zuwa matsakaici. Ɗaya daga cikin waɗannan inji zai yi don fillet ɗin kaza ko yanka, in ji.
Akasin haka, VEVOR Commercial Meat Slicer shine mafi girma inji kuma farashin kusan $ 1000. Tun da motar wannan injin yana da ƙarfi sosai fiye da na KWS MS-10NT, yana iya yanke manyan nama ba tare da matsala ba. Bugu da ƙari, wannan na'ura kuma tana da ruwan wukake 10-inch. Koyaya, yana zuwa tare da ƙarin ginanniyar kaifi. Wannan kayan aiki na iya taimakawa wajen kiyaye ruwa a cikin yanayi mai kyau, wanda ya sa tsarin yankan nama ya fi sauƙi. Kamar yadda ake iya gani, farashin waɗannan inji guda biyu sun bambanta sosai. Yana da mahimmanci a yi la'akari da kyau kafin yanke shawarar abin da za a saya. Wato mutum ya yi la'akari da bukatunsa da adadin kudin da zai iya kashewa. Anan akwai wasu shawarwari masu yuwuwa don siyan injin yankan nama: Lokacin siyayya don wannan nau'in na'ura, yana da mahimmanci a koyaushe tunatar da kai game da abubuwan da mutum ke nema da kasafin kuɗi. Abubuwa biyu masu mahimmanci sune: Girman ruwa. Yana ƙayyade nau'ikan naman da mutum zai iya yanke. Manyan ruwan wukake sun yanke manyan nama, ƙananan sun fi kyau ga ƙananan yanke. Ƙarfin mota, wanda kuma yana da mahimmanci. Motoci masu ƙarfi suna da ikon magance taurin nama kuma suyi aiki da sauri. Za su iya zama mai kyau ga mutanen da suke shirin yin amfani da na'ura da yawa. ** Gina mai kaifi. Idan mutum ya yi amfani da shi sau da yawa, zai adana lokaci da kuɗi da yawa tare da mai kaifi.
Zaɓin na'urar yankan nama na iya zama da wahala lokacin da kake neman cikakkiyar cakuda inganci da farashi. Wataƙila akwai na'ura mai arha a wajen, amma kuna samun abin da kuke biya. Akasin haka, na'ura mai kyau na iya zama mafi tsada a gaba amma yana iya ɗaukar tsayi kuma yana adana kuɗi a cikin dogon lokaci. A halin yanzu, Ba makawa ba ne mu fahimci daidaita daidaito tsakanin waɗannan.
Nemo injuna waɗanda suka dace da halayen da kuke buƙata kuma suna cikin kwanciyar hankali na kuɗi. Wadanne siffofi nake so a kwamfutar tafi-da-gidanka? Amma idan yana iya yuwuwa yana nufin za ku sauke ingancin injin ku ko da ƙasa sannan ku tafi da ɗan tsada. Kuna so ku ciyar da ɗan gaba gaba don ingantaccen na'ura wanda zai samar muku da abin da kuke buƙata amma yayi aiki mafi kyau.
Farashin farko na iya zama ɗan tsayi a gare ku tare da injin yankan nama, amma kuma ku tuna yadda zai iya taimakawa adana kuɗi da lokaci. Mutum mai inganci na iya yin aikinsa na shekaru da yawa, kuma yana ba ku damar adana ƙarin farashin sayan naman da aka riga aka yanke a cikin shagunan kayan miya. Yana iya ba ku mamaki, amma naman da aka riga aka yanke na iya sau da yawa tsada fiye da dukan yankan nama - kuma duk abin da ake bukata don shirya thosari shine kyakkyawan wuka mai kyau.
tawagar ta himmatu wajen inganta injina. Farashin inji yankan nama cimma mafi girma ingancin ingancin amfanin abokan ciniki. sun kuma ƙirƙira sabbin kayan aikin fasaha na tsarin ƙarfe na tsarin samar da mafi yawan kayan aiki na zamani masu inganci na tabbatarwa abokan ciniki.
Kamfanin kera injinan Zechuang na yanka kayan yanka, galibin tumaki, farashin injin yankan nama. Muna yin kayan aiki mai zurfi mai tsabta nama ƙari da sauran kayan taimako. kwarewa sama da shekaru 25 da aka samu daga ci gaba iri-iri yankan yankan inji. yi ƙoƙarin yin kayan sarrafa nama don samun sauƙin gyara masu sauƙi abokan cinikinmu a duniya.
Injin Zechuang na iya yankan nama farashin kayan yanka, ƙira, masana'anta, shigarwa, ƙaddamarwa, bayan-tallace-tallace da sauran ayyuka.Muna iya ƙirƙirar mahauta waɗanda suka dace da buƙatun yanka na gida bisa takamaiman ra'ayi na abokin ciniki, gami da bukatun sarrafa abinci na Halal na duniya da kyau. a matsayin bukatun sarrafa abinci na kosher na duniya, da dai sauransu.
Muna da injiniyoyi 20+ 150+ ma'aikatan fasaha. Muna farashin injin yankan nama yana canza babban kofa na masana'antar injinan nama, muna haɓaka kayan aikin tattalin arziƙi masu ɗorewa kuma masu amfani waɗanda ke da araha ga abokan ciniki yayin da muke da alhakin dabbobin jindadi.