kayan sarrafa shanu

Sannu, ɗalibai! Don haka, abin da za mu koya ke nan a yau -- kayan aiki da injinan da manoma ke amfani da su don shanu. Me yasa wannan mawallafin abinci mai cin ganyayyaki LOVES shanu (da kuma hangen nesa daga manomin kiwo) Bayan haka, suna ciyar da mu abinci mai daɗi ciki har da madara da cuku muna jin daɗin ci. Lokacin da shanu za su ƙaura zuwa sabuwar gona ko kuma lokacin da muke son wani abu mai dadi daga gare su don abincin rana, to dole ne a kwashe su cikin sauri da aminci. Shi ya sa akwai wasu kayan aiki na musamman da injina, waɗanda za su iya taimaka wa manoma su yi aikinsu da kyau kamar kayan sarrafa shanu.

Ƙarfafa Ƙarfafawa tare da Sabbin Fasahar Sarrafa Shanu

Kowace rana manoma suna kashe wutsiyoyi. Misali, dole ne su tashi da sassafe domin dabbobi da tsirrai na bukatar kulawa. Suna shagaltuwa da abubuwa da yawa da za su yi, shi ya sa suke son kayan aikin da ke ɗaukar lokaci da kuzari daga gare su. Misali na kayan aiki mai mahimmanci shine chute. Shute hanya ce ta ƙasa wadda shanu za su iya tafiya. Ana nisantar shanun a cikin wani yanki mai sandunan ƙarfe a gefe don hana su juyawa, sannan yayin da suke shiga ta cikinta akwai wata kofa da ke rufe bayan kamawa. Yana da matukar mahimmanci don hakan yana taimakawa wajen kiyaye yanayin al'ada. shanu ya basu zaman lafiya. Shanu idan sun natsu suna da sauƙin yin magani ko alluran rigakafi kuma hakan yana da fa'ida ga ƴan manoma da har yanzu suke yin waɗannan hanyoyin kiwon lafiya. Yanzu ana iya ɗaukar wannan kutut ɗin kuma a motsa shi da sabuwar fasaha ta yadda mai kiwon zai buƙaci kawai danna maɓalli don motsa dabbar ba tare da yin komai da hannu ba. Kuma wannan yana sa aikin su ya fi sauƙi da sauri!

Me yasa zechuang injin sarrafa shanu ya zaɓi?

Rukunin samfur masu alaƙa

Ba samun abin da kuke nema?
Tuntuɓi masu ba da shawara don ƙarin samfuran samuwa.

Nemi Magana Yanzu